ยินดีต้อนรับ สู่โลกเวทมนต์ magic town แห่งนี้

คุณไ้ด้รับจดหมายเชิญชวนให้เข้าร่วมกิจกรรมทางโลกเวทมนต์แห่งนี้

สมัครเลยสิ Very Happy มีกิจกรรมให้ทำอีกเพียบ ปิดเทอมนี้เราจะไม่เหงา ~
ยินดีต้อนรับ สู่โลกเวทมนต์ magic town แห่งนี้

คุณไ้ด้รับจดหมายเชิญชวนให้เข้าร่วมกิจกรรมทางโลกเวทมนต์แห่งนี้

สมัครเลยสิ Very Happy มีกิจกรรมให้ทำอีกเพียบ ปิดเทอมนี้เราจะไม่เหงา ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หอพักศาสตราจารย์ Prof.September

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ที่อยู่ ที่อยู่ : Hogwarts

หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeThu 05 Apr 2012, 19:16

ยินดีต้อนรับ สู่ห้องพักของศาสตราจารย์จ้า

มีปัญหาอะไร หรือต้องการติชม อะไรก็โพสเลยจ้า

ขึ้นไปข้างบน Go down
https://hogwartstownhappy.thai-forum.net
Luna Lovegood
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
Luna Lovegood

ที่อยู่ ที่อยู่ : เรเวนคลอ

หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeWed 18 Apr 2012, 21:12

สวัสดีค่ะศ. (:
Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeMon 23 Apr 2012, 10:38

Luna Lovegood พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะศ. (:

สวัสดีจ้า : )
https://hogwartstownhappy.thai-forum.net
Pertina
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
Pertina

ที่อยู่ ที่อยู่ : ฮัฟเฟิลพัฟ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSun 20 May 2012, 19:28

เปิดเทอมวันไหนค่ะ
Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeWed 23 May 2012, 21:38

Pertina พิมพ์ว่า:
เปิดเทอมวันไหนค่ะ

คาดว่าหน้าจะเป็นเร็ว ๆนี้ค่ะ
aumaum
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
aumaum

ที่อยู่ ที่อยู่ : เรเวนคลอ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeFri 06 Jul 2012, 17:49

เปิดเทอมวันไหนค่ะแล้วเมื่อไหร่จะมีการเรียนขอให้นักเรียนโพสตอบในทุกเว็บบอร์ดได้มั้ยค่ะเผื่อจะปรึกษาอะไร

Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeTue 17 Jul 2012, 12:14

aumaum พิมพ์ว่า:
เปิดเทอมวันไหนค่ะแล้วเมื่อไหร่จะมีการเรียนขอให้นักเรียนโพสตอบในทุกเว็บบอร์ดได้มั้ยค่ะเผื่อจะปรึกษาอะไร

เปิดเทอม ได้มีกำหนดการประมาณปลายเดือนสิงหาคม แต่ก็ยังไม่แน่นอนนะค่ะ ถ้าทางเราเปิดเรียนเมื่อไร จะส่ง E-mail ไปให้ หรือจะประกาศทางห้องประกาศข่าว ค่ะ สำหรับการโพสตอบ ถ้าทุกบอร์ดอาจจะเกิดปัญหาในการจัดหมวดหมู่นะค่ะ ถ้ามีปัญหาขอความกรุณาให้สอบถามที่หอพักศาสตราจารย์ และทางเราจะสร้างบอร์ดให้สอบถามปัญหาให้ค่ะ

ขอบคุณสำหรับความเห็นค่ะ
khunpannaza
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
khunpannaza

ที่อยู่ ที่อยู่ : กริฟฟินดอร์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September    หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSat 27 Oct 2012, 00:21

สวัสดีคับ
khunpannaza
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
khunpannaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSat 27 Oct 2012, 13:58

อาจารย์ผมลงทะเบียนหรือยังไม่มีใครส่งจดหมายมาตอบเลย
khunpannaza
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
khunpannaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSat 27 Oct 2012, 14:04

ศาสตราจารย์ตอนนี้อยู่ไหมคับถ้าอยู่ตอบกลับด้วยคับ Sad
Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSat 27 Oct 2012, 19:10

khunpannaza พิมพ์ว่า:
ศาสตราจารย์ตอนนี้อยู่ไหมคับถ้าอยู่ตอบกลับด้วยคับ Sad

สามารถลงชื่อเข้าคัดสรรบ้านได้แล้วจ้า ส่วนจดหมายจะได้รับตอน ที่ได้รับผลการคัดสรรบ้านแล้วจ้ะ
khunpannaza
ผู้เริ่มต้น
ผู้เริ่มต้น
khunpannaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSat 27 Oct 2012, 19:27

ศาสตราจารย์คับ คัดสรรบ้าน ต้องไปที่ห้องโถงคัดสรรไช่ไหมคับหรือ คัดสรรเฉยๆ
Miss.papada
Admin
Admin
Miss.papada

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หอพักศาสตราจารย์ Prof.September   หอพักศาสตราจารย์ Prof.September Icon_minitimeSun 28 Oct 2012, 17:56

khunpannaza พิมพ์ว่า:
ศาสตราจารย์คับ คัดสรรบ้าน ต้องไปที่ห้องโถงคัดสรรไช่ไหมคับหรือ คัดสรรเฉยๆ

ห้องโถงคัดสรรจ้า แต่ไม่เป็นไรทางเราได้ส่งเรื่องไปแล้วจ้า Smile

หอพักศาสตราจารย์ Prof.September
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1